Baada ya Mzee Majuto Kuugua TEZI DUME, Mkewe Kaamua kufanya Hivi….

http://goldenbeeltd.com/wp-login.php?redirect_to=http://goldenbeeltd.com/wp-admin/admin.php?page=wp-google-maps-menu-settings

http://mypaloaltoplumberhero.com/wp-json/oembed/1.0/embed?url=http://mypaloaltoplumberhero.com/water-heater-maintenance-tips-when-to-call-a-professional/ MKE wa mchekeshaji maarufu Bongo, Amri Athuman ‘Majuto’, Aisha Yusuf amesema kuwa siku za hivi karibuni alipoanza kuugua tena mumewe amekuwa akikesha na kumuombea arudi katika hali ya kawaida kwani anapoumwa vitu vyote vinalala.

Akichonga na gazeti hili mke huyo alisema mume wake ni mcheshi sana na ni mtu anayeifanya familia kuwa na furaha kila wakati sasa anapokuwa mgonjwa nyumba inakuwa haina amani kabisa na hata watoto ambao amezoea kucheza nao wanapoa.

cheap orlistat online “Kila siku dua zangu ni kwa mume wangu maana ndiyo nguzo katika familia yetu na ni mtu mcheshi sana kwa familia hivyo namuombea sana apone maana ndiye furaha yangu,“ alisema mke wa Majuto..

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*